[ Combo 5 chiếc ] D10XB60, D10XB60H Diode cầu 10A/600V
49.000 ₫
472 lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 50.000 ₫ - 72.000 ₫
platform
D10sb60 diode cầu 1 pha 10a/600v
Đến nơi bán
Diode cầu gbj1506 1506 15a 600v
5.0
1 đánh giá
Đến nơi bán
D10xb60, d10xb60h diode cầu 10a/600v
5.0
3 đánh giá
platform
1 đánh giá
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Mã sản phẩm :D10XB60
Loại linh kiện: Diode chỉnh lưu
Dòng điện: 10A
Điện áp: 600V
Hình thức : Mới
Tình trạng : Còn hàng
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34