CHÉN MÀI ĐÁ BÊ TÔNG TOTAL TAC2421801
Tìm thấy 4 nơi bán khác, giá từ 450.000 ₫ - 611.000 ₫
611.000 ₫
450.000 ₫
So sánh giá
Mô tả sản phẩm
  • Đường kính: 180mm
  • Lỗ cốt: 22.23mm (10/T)
  • Thương hiệu: Total
  • Đường kính: 180mm
  • Lỗ cốt: 22.23mm (10/T)
Giá CHÉN MÀI ĐÁ BÊ TÔNG TOTAL TAC2421801 mới nhất
  1. Chén mài đá/bê tông Total TAC2421801 bán tại Lazada giá 450.000₫
  2. TAC2421801 - 180MM CHÉN MÀI ĐÁ BÊ TÔNG TOTAL bán tại Shopee giá 465.000₫