Camera IP Global TAG-I42L3-F28
Camera IP Global TAG-I42L3-F28
Camera IP Global TAG-I42L3-F28
Camera IP Global TAG-I42L3-F28
Tìm thấy 1 nơi bán khác, giá từ 1.200.000 ₫
1.200.000 ₫
So sánh giá
Mô tả sản phẩm
- 1/2.7", progressive scan, CMOS, ICR, 1080P (1920*1080): Ultra 265, H.265/ H.264/ MJPEG
- Hỗ trợ 3 luồng video
- Ống kính cố định 2.8mm. Góc quan sát 113.1°
- Hồng ngoại 30m ( (98 ft), độ nhạy sáng 0.2 Lux
- Main Stream: 2MP (1920×1080): Max. 25 fps
- Sub Stream: 720P (1280×720): Max. 25 fps
Camera IP Dome 2M chuẩn nén Ultra 265, H.265, H.264, MJPEG
- Hỗ trợ 3 luồng video
- Chuẩn chống nước IP66 và chống va đập IK10
- Chuẩn Onvif quốc tế. Hỗ trợ tên miền miễn phí trọn đời.
- Dòng DC12V( ± 25% )
- Kích thước : Φ108.5 x 81 mm (Ø4.28” x 3.2”)