Cảm biến từ PSN17-8DN2 Autonics
354.200 ₫
237 lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 250.000 ₫ - 290.000 ₫
platform
Cảm biến autonics pr30-15ac
Đến nơi bán
Cảm biến autonics prt12-4do
Đến nơi bán
Cảm biến autonics pr12-2ao
platform
Cảm biến từ psn30-15dn autonics
Xem thêm 8 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Loại dây và nguồn
DC 3 dây 12-24VDC
Kích thước cạnh phát hiện
Kích thước khung 17mm
Khoảng cách phát hiện
8mm
Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn
25×25×1mm(sắt)
Tần số đáp ứng
200Hz
Thông số dòng
Dòng tiêu thụ: Max. 10mA
Ngõ ra điều khiển
NPN Thường Đóng
Loại phát hiện
Loại tiêu chuẩn(Loại phát hiện mặt trước)
Chất liệu
ABS chịu nhiệt
Cấu trúc bảo vệ
IP67
Tiêu chuẩn
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh
-25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh
35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễ
Max. 10% khoảng cách phát hiện
Trọng lượng
Xấp xỉ 70g
※Trọng lượng bao gồm bao bì. Trọng lượng trong ngoặc là trọng lượng thiết bị.
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34