BTA40-600B 40A 600V TRIAC
BTA40-600B 40A 600V TRIAC
BTA40-600B 40A 600V TRIAC
BTA40-600B 40A 600V TRIAC
BTA40-600B 40A 600V TRIAC
Theo dõi giảm giá
Giá từ Shopee Shopee
47.700 ₫
5.0
1 đánh giá
110 lượt bán
Sản phẩm đã dừng kinh doanh
Xem sản phẩm tương tự
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 30.400 ₫ - 48.093 ₫
platform
Bạn 1 cái bta40-600b bta40 600v rd91 bta40-600 600v 40a triac vn
30.400 ₫
Đến nơi bán
1 cái bta40-600b bta40 600v rd91 bta40-600 600v 40a triac
Đến nơi bán
platform
Bta40-600b rd91 triac 40a 600v
Bta40-600b triac 40a 600v
5.0
2 đánh giá
2pcs bta40-600b bta40-700b bta40 600v rd91 bta40-600 600v 40a triac
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
THÔNG SỐ KĨ THUẬT - Tên mã: BTA40-600B - Dòng điện cực đại: 40A - Điện áp cực đại: 600V - Hoạt động trong môi trường: - 40°C ~ 125°C - Kiểu chân: RD91 --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------- ENLIKI cam kết: - Hình ảnh là ảnh thật của sản phẩm do Enliki tự chụp. - Các sản phẩm đã được kiểm tra trước khi giao hàng. - Bảo hành, đổi trả và hoàn tiền 100% với lỗi do nhà sản xuất (Sản phẩm phải còn nguyên tem, chưa qua sử dụng).! được hỗ trợ xử lý nhé! Cảm ơn quý khách đã tin tưởng và mua hàng tại Enliki!
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34