Bộ kìm mở phe 4 cái Ingco HCCPS01180
317.000 ₫
721 lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 253.000 ₫ - 299.000 ₫
platform
Đến nơi bán
Đến nơi bán
5.0
2 đánh giá
platform
Bộ 4 kềm mở phe vòng ingco hccps01180
Bộ 4 kìm mở phe 7inch 180mm circlip plier set ingco hccps01180
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Gợi ý dành cho bạn
Lazada Bộ dụng cụ cơ khí Mannesmann M29066 155 món
Bộ dụng cụ cơ khí mannesmann m29066 155 món
Lazada Chìa khóa vạn năng cờ lê ngăn kéo thang máy điện van tam giác bền
Chìa khóa vạn năng cờ lê ngăn kéo thang máy điện van tam giác bền
Lazada Sợi Carbon nhíp chống tĩnh điện chống axit và kiềm cho sửa đồng hồ cho sửa điện thoại di động
Sợi Carbon nhíp chống tĩnh điện chống axit và kiềm cho sửa đồng hồ cho sửa điện thoại di động
Lazada Độ cứng cao HSS Đầu ren 1/4 18 vật tư công nghiệp
Độ cứng cao hss đầu ren 1/4 18 vật tư công nghiệp
Lazada 【Ông show】 giữ an toàn chuôi lục giác mũi tuốc nơ vít 32 lỗ của bạn với hộp lưu trữ này
Giữ an toàn chuôi lục giác mũi tuốc nơ vít 32 lỗ của bạn với hộp lưu trữ này
Lazada 1 cái chì miễn phí 907 đầu hàn hàn lõi 60W tip tay áo đầu hàn sửa chữa cho no.907t 905e MT-3927 phụ kiện
Lazada Custom PMMA cut 4x8' feet glass 3mm thick colored sheet for advertising
Custom PMMA cut 4x8' feet glass 3mm thick colored sheet for advertising
Lazada 【Booming】 Khuyến Mãi -- 6 Dụng Cụ Phần Cứng Vít Đai Ốc Dụng Cụ Tháo Gỡ Bộ Dụng Cụ
Khuyến mãi -- 6 dụng cụ phần cứng vít đai ốc dụng cụ tháo gỡ bộ dụng cụ
4pcs amtech NC-559-ASM BGA không sạch hàn dán hàn tiên tiến mỡ tan chảy 10cc Hàn Sửa chữa công cụ
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34