Bếp Điện Từ Cảm Ứng Locklock EJI311-1500W
5.0
1 đánh giá
1.2k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 1.200.000 ₫ - 1.399.000 ₫
platform
Bếp điện từ lock&lock eji131blk eji311 eji331
Đến nơi bán
Bếp điện từ cảm ứng sunhouse mama shd6882
Đến nơi bán
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
❤️💛💚 THÔNG TIN SẢN PHẨM: Bếp Điện Từ Cảm Ứng Locklock EJI311-1500W
- Khối lượng tịnh: 2Kg
- Kích thước: 360*280*36Mm
- Màu sắc: Đen
- Công suất: 1500W
- Điện áp: 220V - 50/60Hz
- Sản xuất: Trung Quốc
- Thành phần: Thủy tinh, nhựa PP
- Bảo hành 12 tháng
❤️💛💚 Hướng dẫn sử dụng:
- Dùng trong việc chế biến thực phẩm.
- Sử dụng cho nồi/chảo/dụng cụ nấu nước có đáy từ
- Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng
- Tháo phích cắm điện trước khi làm sạch thiết bị Không làm sạch thiết bị trước khi làm nguội đi
- Rút dây nguồn và cất dây đi khi không dùng trong một thời gian dài
- Hướng dẫn bảo quản: Để nơi khô ráo, thoáng mát. Tránh va đập mạnh
❤️💛💚 Lưu ý:
- Không rút phích cắm thiết bị trong khi đang hoạt động
#eji311#bepdientu#beptu#beptulocknlock#bepdientulock#locknlock#lock#lock&lock
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34