Bạc đạn xe máy SKF Enduro 63/22/C405MVC104
Theo dõi giảm giá
Giá từ Lazada Lazada
122.500 ₫
1.1k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 120.000 ₫ - 136.800 ₫
platform
Bạc đạn skf enduro dành cho mâm xe sonic 150
120.000 ₫
Đến nơi bán
Bạc đạn skf xe máy
Đến nơi bán
Bạc đạn xe máy skf 6300/vu350 - bao bì mới của skf
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Đường kính trong (d): 22 mm
Đường kính ngoài (D): 56 mm
Độ dày (B): 16 mm
Thương hiệu: SKF
Tình trạng: Mới 100%
SKF- Đại lý uỷ quyền SKF chính hãng
► Cam kết sản phẩm SKF chính hãng.
Chuyên phân phối bán buôn & bán lẻ các loại vòng bi bạc đạn SKF chính hãng
Sản phẩm được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi
Add:
Hotline: KHÔNG TÁM HAI NĂM NĂM TÁM BẢY CHÍN NĂM CHÍN
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34