Aptomat BKH-2P-80A, 100A, 125A/10KA
602.000 ₫
419 lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 400.000 ₫ - 449.000 ₫
platform
Đến nơi bán
Aptomat 3pha 100a 380v japan
5.0
1 đánh giá
Đến nơi bán
Aptomat chống giật 3pha 100a 380v
5.0
1 đánh giá
platform
Cầu dao tự động - aptomat 1 pha dòng cắt 10ka lioa
Aptomat 2p 10a, 16a, 20a--63a panasonic
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Aptomat LSBKH/2P-80A/10kA LS
Mã sản phẩm: BKH/2P
Dòng định mức: 80A
Aptomat LSBKH/2P-100A/10kA LS
Mã sản phẩm: BKH/2P
Dòng định mức: 100A
Aptomat LSBKH/2P-125A/10kA LS
Dòng định mức: 125A
Dòng sản phẩm: MCB tép
Số cực: 2P
Icu=10kA
Bảo hành: 12 Tháng
Chứng từ: CO, CQ, Hóa đơn VAT
Chất lượng: Mới 100%, chưa sử dụng
( * Tên gọi khác : CB tép, Aptomat, cầu dao điện MCB, thiết bị đóng cắt )
– Thiết kế nhỏ gọn, tiết kiệm không gian, hiệu quả cao
– Bảo vệ quá tải và ngắn mạch
– Lắp đặt được trên thanh ray 35mm theo tiêu chuẩn IEC
– Sản xuất theo công nghệ hiện đại, chất liệu cao cấp, chống cháy
– Thân thiện và an toàn đối với người sử dụng
– Dễ dàng lắp đặt, vận hành, bảo trì và thay thế phụ kiện
– Phù hợp tiêu chuẩn IEC 60947-2 ; IEC/EN 60898-1
– Thương hiệu LS ( xuất xứ Hàn Quốc )
☼ Ứng dụng :
• Chủ yếu sử dụng trong mạng lưới điện dân dụng
• Dùng trong các tủ điện phân phối như : tủ điện chiếu sáng, tủ điện cấp cho ổ cắm ...
• Sử dụng trong các tòa nhà, cao ốc, chung cư, văn phòng, nhà riêng ...
Tư vấn kỹ thuật: Mr Giáp: 0913526003
Tư vấn bán hàng: Ms Mai: 0909948377 ( Xin hãy liên hệ trước khimua hàng để có giá tốt nhất).
#Aptomat , #LS, #baovemachquatai, #ngatmach
Gợi ý dành cho bạn
Lazada 【Worth-Buy☊】 Bộ cầu chì thủy tinh ngắt nhanh 100 chiếc miễn phí 5x20mm 0,2a 0,2a 0,2a 1A 2A 3A 5A 8A 10A 15A 20A
Bộ cầu chì thủy tinh ngắt nhanh 100 chiếc miễn phí 5x20mm 0,2a 0,2a 0,2a 1a 2a 3a 5a 8a 10a 15a 20a
Lazada Nhanh Chóng Bán Thân Thiện Với Môi Hot Bán 5kv 0.85A 850mA 0.9A 900mA 0.8A 800mA 0.75A Điện Áp Cao Cầu Chì Cho Lò Vi Sóng Bộ giữ cầu chì Lò Vi Sóng Lò Các Bộ Phận
Lazada -ANANOSMDC075F-2 1206 PPTC 0.75A 6V  Cầu Chì Tự Phục Hồi SMD  Ống Cầu Chì   Toàn Bộ
-ananosmdc075f-2 1206 pptc 0.75a 6v cầu chì tự phục hồi smd ống cầu chì toàn bộ
Lazada Giao hàng miễn phí tốt nhất 72 chiếc cầu chì thủy tinh ngắt nhanh 6x30mm ngắt nhanh cầu chì kính xe hơi các loại và 10 chiếc cầu chì ghế cầu chì 6*30 có hộp
Giao hàng miễn phí tốt nhất 72 chiếc cầu chì thủy tinh ngắt nhanh 6x30mm ngắt nhanh cầu chì kính xe hơi các loại và 10 chiếc cầu chì ghế cầu chì 6*30 có hộp
Lazada CHỐNG GIẬT HÃNG PHÁP XỊN 20A 220V
Chống giật hãng pháp xịn 20a 220v
Lazada Cầu chì lưỡi cầu dao nhỏ để bảo vệ quá dòng xe ô tô THUYỀN
Cầu chì lưỡi cầu dao nhỏ để bảo vệ quá dòng xe ô tô THUYỀN
Lazada qiaoneixie 5-8 cách hộp phân phối nhựa cho Bộ Ngắt Mạch trong nhà trên tường
Qiaoneixie 5-8 cách hộp phân phối nhựa cho Bộ Ngắt Mạch trong nhà trên tường
Lazada 【Beumk】 Chất lượng cao Thương hiệu Mới quang điện ngắt mạch 10A/16A/32A/50A/63A
Chất lượng cao thương hiệu mới quang điện ngắt mạch 10a/16a/32a/50a/63a
Lazada 6/8/10/12 Cách Cầu chì lưỡi Chủ Khối Xe Thuyền Marine hộp cầu chì Chủ + đèn báo Led 12V ~ 24V Phân Phối Điện Bảng Điều Khiển
Lazada CHINT NXC-65 65A LC1D LC1 AC Contactor CJX2-6511 NO NC 3-Phase DIN Rail Mount Electric Power Contactor AC 24V 36V 110V 220V 380V
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34