8"/200MM DỤNG CỤ CẠO SƠN TOTAL THPUT38200
Theo dõi giảm giá
Giá từ Lazada Lazada
116 lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 76.000 ₫ - 99.000 ₫
platform
Dao cạo sơn 8" thput38200 total
5.0
2 đánh giá
Dao sủi vệ sinh cạo sơn 200mm 8inch total thput38200 hput38200
91.990 ₫
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
  • Thương hiệu: Total
  • Kích thước: 8"/200mm
  • Độ dày bản lưỡi: 0.5mm
  • Tấm lót nhôm, tay cầm thiết kế độc đáo
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34