20V/2,0Ah Pin Lithium-ion Total TFBLI2001
5.0
1 đánh giá
811 lượt bán
Sản phẩm đã hết hàng
Xem sản phẩm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 640.000 ₫ - 705.000 ₫
platform
Total quạt dùng pin lithium‑ion 20v 7 inch tfali2007
649.900 ₫
Đến nơi bán
Đèn di động dùng pin lithium-ion 20v total twli2025
platform
Pin lithium-ion 20v 4.0ah total tfbli2002
42 đánh giá
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Gợi ý dành cho bạn
Lazada Giấy nến đục lỗ size 23 cm combo 100 tờ loại 1 không bị mủn dung cho nồi chiên không dầu
Giấy nến đục lỗ size 23 cm combo 100 tờ loại 1 không bị mủn dung cho nồi chiên không dầu
(31)
Lazada Búa vát cán gỗ LS+ (200gr, 300gr, 500gr, 600gr, 800gr, 1kg)
Búa vát cán gỗ ls+
(18)
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34