20m Thước cuộn thép TOTAL TMT11206
5.0
4 đánh giá
145 lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 150.000 ₫ - 159.000 ₫
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
- Chiều dài: 20m
- Bề rộng lá thước: 12.5mm
Gợi ý dành cho bạn
Lazada 【♘COD Free Cas♘】 zhufengdi558151 12V 24V 30 Wát 40 Wát Hộp mực Gốm Dây nóng cho Arduino máy in 3D MK10
Zhufengdi558151 12v 24v 30 wát 40 wát hộp mực gốm dây nóng cho arduino máy in 3d mk10
Lazada QIANGDI Chất liệu thép không gỉ Thước đo góc Phạm vi 0-180 độ 10 cm / 3,94 inch Thước đo góc hai tay Cấu trúc bền bỉ Đai ốc ngón tay cái có thể điều chỉnh Thước đo gỗ dành cho nghề mộc, kỹ thuật và trường học
QIANGDI Chất liệu thép không gỉ Thước đo góc Phạm vi 0-180 độ 10 cm / 3,94 inch Thước đo góc hai tay Cấu trúc bền bỉ Đai ốc ngón tay cái có thể điều chỉnh Thước đo gỗ dành cho nghề mộc, kỹ thuật và trường học
Lazada Cân Điện Tử Cầm Tay Mini
Cân điện tử cầm tay mini
(1)
Lazada Rơ le thời gian thực - Timer hẹn giờ Panasonic TB118N
Rơ le thời gian thực - Timer hẹn giờ Panasonic TB118N
Lazada 【SALE】 Cân lò xo đo lực Newton cho thí nghiệm khoa học thước tỷ lệ kép 5N tối đa 500gm
Cân lò xo đo lực Newton cho thí nghiệm khoa học thước tỷ lệ kép 5N tối đa 500gm
Lazada Máy Đo Độ NgọT Cầm Tay 0-20%, Đo Độ Ngọt Của Trái Cây
Máy đo độ ngọt cầm tay 0-20%, đo độ ngọt của trái cây
(3)
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34