281.000 ₫
4.9
24 đánh giá
1.3k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 180.000 ₫ - 199.900 ₫
platform
Thước góc vuông tactix 239013
3.0
1 đánh giá
Đến nơi bán
Thước góc vuông đài loan eke-4060 kích thước 400mm x 600mm
Đến nơi bán
Thước đo góc bằng nhựa kích thước 14/25cm
platform
Thước đo góc vuông cao cấp 100x63mm
5.0
4 đánh giá
Thước thép đo góc vuông 200600mm workpro - wp264008 - wp264009
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT - Tên Thước đo góc - Mã sản phẩm: WP264009 - Thương hiệu: Workpro - Sản xuất: PRC - Size : 200*300mm - 400*600mm
Gợi ý dành cho bạn
Lazada Thước đo độ côn hàn Thép không gỉ Thước đo độ sâu mối hàn Thước nêm Hệ mét/Inch
Thước đo độ côn hàn Thép không gỉ Thước đo độ sâu mối hàn Thước nêm Hệ mét/Inch
Lazada LCD Bỏ Túi cồn kỹ thuật số Máy kiểm tra hơi thở máy dò Máy kiểm tra hơi thở Đen
LCD Bỏ Túi cồn kỹ thuật số Máy kiểm tra hơi thở máy dò Máy kiểm tra hơi thở Đen
Lazada Mitutoyo thước kẹp điện tử 6in 8in 12in 0-150mm 200mm 300
Mitutoyo thước kẹp điện tử 6in 8in 12in 0-150mm 200mm 300
Lazada 1/2/3/5 Digital Caliper Woodworking Battery-operated LCD Screen 100mm Vernier Calipers Work Rulers Measuring Tool 0-150mm
1/2/3/5 Digital Caliper Woodworking Battery-operated LCD Screen 100mm Vernier Calipers Work Rulers Measuring Tool 0-150mm
Lazada Thước dây tiện dụng chiều dài 1.5m tự động rút dây cao cấp Viet Corset
Thước dây tiện dụng chiều dài 1.5m tự động rút dây cao cấp Viet Corset
(60)
Lazada 【Làm đẹp】 thước đo thước cặp Caliper quy tắc kép quy mô nhựa nhỏ 0-150mm cá tuyết
Thước đo thước cặp Caliper quy tắc kép quy mô nhựa nhỏ 0-150mm cá tuyết
Lazada Thước chữ Y đo vòng eo tập thể dục giảm cân đo chiều cao cơ thể có thể thu vào
Thước chữ Y đo vòng eo tập thể dục giảm cân đo chiều cao cơ thể có thể thu vào
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34