TWP13706 Máy bơm nước 370W (0.5hp) hiệu Total
Theo dõi giảm giá
Giá từ Shopee Shopee
910.000 ₫
5.0
1 đánh giá
313 lượt bán
Sản phẩm đã hết hàng
Xem sản phẩm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 820.000 ₫ - 985.990 ₫
platform
Máy bơm nước 370w 0.5hp total twp13706
837.250 ₫
Đến nơi bán
370w máy bơm nước total twp13706
Đến nơi bán
Máy bơm nước 370w total twp13706
4.7
3 đánh giá
platform
5.0
2 đánh giá
4.9
33 đánh giá
0.5hp-370w máy bơm nước total twp13706
4.8
8 đánh giá
Máy bơm nước total 370w twp13706
3.7
3 đánh giá
Xem thêm 5 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Điện thế: 220-240V~50Hz Công suất: 370W (0.5HP); Chiều cao bơm tối đa: 35 m; Độ hút sâu tối đa: 8m; Lưu lượng tối đa: 35L/p; Đường kính ống: 1"x1"; Mô tơ dây đồng, chiều dài dây cáp: 0.15m; TL: 4.7k
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34