Thước lá C-Mart D0019-500 500mm
- Mặt trước dùng đo kích thước dài 0~500mm
- Mặt sau bảng chuyển đổi các thông số đo
- Thước lá C-Mart D0019-500 500mm được làm từ thép
- Thước lá C-Mart D0019-500 500mm dùng để đo kích thước chiều dài, dùng vẽ đường thẳng, đánh dấu
- Dùng chuyển đổi hệ in sang hệ mét và ngược lại
Truy cập để biết thêm các sản phẩm khác :https://www.sendo.vn/shop/butthudienthongminh
Quý Khách Mua Hàng Lưu ý:
______Thắc mắc về thời gian vận chuyển không đúng hẹn xin liên lạc Hotline Sendo: 19006000
LIÊN HỆ : 0938.443.479 (Mr. Công)
Thước lá c-mart d0019-500
Thước lá c-mart d0019-1000
Thước lá c-mart d0019-300
Thước lá tolsen 35028
Thước lá tolsen 35030
Thước lá thép không gỉ 200mm Sale khủng
Thước lá đo khe Sale khủng
Thước lá chỉnh cò xe
Thước căn lá
Thước đo 5m
Thước căn lá 0.05-1.00mm 14 lá w2869a
Thước lá đo khe Sale khủng
Thước lá thép không gỉ 150mm Sale khủng
Thước căn lá 0.05-1.00mm 14 lá
Thước cuộn thép 2m kds w-252 nhật bản
Thước lá đo khe
Thước căn lá
Bộ yếm suông túi nắp + áo thun tay dài cổ cao sọc ngang 170522
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34