Thiết kế hiện đại, chân đế chắc chắn Android Tivi Sharp 42 inch 2T-C42BG1X được thiết kế hiện đại, khung viền mỏng tương đối, cùng kích thước 42 inch mang đến vẻ tinh tế sang trọng cho tivi cũng như không gian nội thất của gia đình. Tivi Sharp 2T-C42BG1X thuộc loại Android tivivới hệ điều hành Android 9.0 với kho ứng dụng phong phú, độ phân giải Full HD hiển thị hình ảnh rõ nét, tìm kiếm bằng giọng nói tiện lợi,... Với những ưu điểm trên, chiếc tivi hứa hẹn sẽ là một người bạn đồng hành đáng tin cậy trong những phút giây giải trí của gia đình. Hình ảnh hiển thị chi tiết sắc nét với độ phân giải Full HD Android Tivi Sharp 2T-C42BG1X có độ phân giải Full HD (1920 x 1080) hiển thị hình ảnh rõ nét, màu sắc chân thực mang đến trải nghiệm xem phim, video hình ảnh sống động. Tivi Sharp 2T-C42BG1X tăng cường độ tương phản với công nghệ HDR10 Nhờ công nghệ HDR10 được tích hợp trên tivi Sharp giúp tăng cường độ tương phản tối ưu cho hình ảnh hiển thị rõ nét đến từng chi tiết. Công nghệ dải màu rộng Hệ thống tăng cường dải màu sắc Wide Color trên cơ sở kết hợp3 màu cơ bản RGB với hện màu bổ sung CMY, tạo ra hình ảnh chi tiết với độ sắc màu cao hơn Bộ xử lý 2K Master Engine Pro Android Tivi Sharp 42 inch 2T-C42BG1X sở hữu bộ xử lý 2K Master Engine Pro có khả năng tái tạo, tối ưu màu sắc, độ phân giải, nâng cao chất lượng hình ảnh cho hình ảnh chân thực, rõ nét hơn. Smart Tivi Sharp 2T-C42BG1X Tích hợp Trợ lý Google Assitant Tương tác và điều khiển các thiết bị thông minh trên màn hình LCD tại nhà Thế hệ Android tivi đầu tiên áp dụng chức năng Bluetooth in – out, tăng trải nghiệm âm nhạc từ TV đến các thiết bị ngoại vi Âm thanh sống động Android Tivi Sharp 42 inch 2T-C42BG1X trang bị công nghệ Dolby Audio mang đến hiệu ứng âm thanh đa chiều, sống động như đang diễn ra xung quanh bạn. Hệ điều hành Android 9.0 hiện đại, kho ứng dụng phong phú Android Tivi Sharp 42 inch 2T-C42BG1X trang bị Hệ điều hành Android 9.0 đơn giản dễ sử dụng, nhiều thể loại giải trí hấp dẫn với các ứng dụng xem phim, nghe nhạc online như: HBO Go, Youtube, Netflix, Zing TV, HTV, FPT Play, ClipTV, MyTV,... đáp ứng tốt nhu cầu giải trí cho các thành viên trong gia đình. Thông số kỹ thuật Android Tivi Sharp 42 inch 2T-C42BG1X Model: 2T-C42BG1X Màu sắc: Đen Nhà sản xuất: Sharp Xuất xứ: Malaysia Năm ra mắt : 2020 Thời gian bảo hành: 24 tháng Loại Tivi: Android Tivi Kích thước màn hình: 42 inch Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080) Pixels Bộ vi xử lí: Quadcore Công nghệ âm thanh: Original Surround, Dolby Audio Tổng công suất loa: 7.5 w x 2 Cổng Internet (LAN): Có Cổng HDMI: 3 Cổng USB: 2 Kích thước không chân đế: Rộng 956 mm - Cao 569 mm - Sâu 81 mm Khối lượng có chân đế: 7.9 kg Khối lượng không chân đế: 7.7 kg
Android tivi sharp 2t-c42bg1x 42 inch
Android tivi sharp 2t-c32bg1x - 32 inch, hd
Tivi led sharp 2t-c32cc1x 32 inch
Tivi led sharp 2t-c32bd1x - 2k, 32 inch
Tivi smart sharp 2t-c50ae1x - 50 inch, full hd
Android tivi sharp 4k 4t-c50bk1x led 50 inch
Android tivi sharp 4t-c60ck1x 60inch
Android tivi tcl l55p8s 55 inch
Android tivi tcl 43 inch l43p715
Android tivi tcl 55p618 4k 55 inch
Android tivi sony 4k 55 inch kd-55x9500h
Android tivi sony kd-75x8050h 4k 75 inch
Google tivi sony 4k 5inch kd-50x75k - miễn phí lắđặ giao nhanh toàn quốc
Smart tivi samsung qa55q70c / samsung qa55q70ca / samsung 55q70c - hàng chính hãng
Android smart tivi full hd coocaa 43inch - model 43s3g - miễn phí lắp đặt
Smart tivi nanocell lg 4k 65 inch 65nano81tna - xuong.tivi.tphcm
Smart tivi oled lg 4k 55 inch 55bxpta - xuong.tivi.tphcm
Smart tv full hd coocaa 43 inch wifi - 43s7g - android 11 - miễn phí lắp đặt
Samsung 40h5203
Board tcon tivi tcl l50e5900
Smaruhd tivi l5inch 4k 50up7550ptc - model 2021 - miễn phí lắđặ giao nhanh toàn quốc
Smart tivi coocaa android 10 50 inch - model 50s6g pro max - miễn phí lắp đặt
Smart tv full hd coocaa 40 inch - model 40s5c - miễn phí lắp đặt
Smart tivi samsung 4k uhd 43 inch ua43au7000kxxv - miễn phí lắp đặt
Bộ yếm suông túi nắp + áo thun tay dài cổ cao sọc ngang 170522
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34