Quạt phun sương AF-1604- 90W được thiết kế hiện đại, được điều khiển bằng phím bấm trên thân quạt và có điều khiển từ xa giúp bạn vẫn có thể thao tác điều khiển mà không cần đứng gần quạt.
Quạt còn có điều khiển từ xa, hẹn giờ, đèn LED chiếu sáng thay cho đèn ngủ.
Tính năng- Làm mát
- Các âm báo hệ thống
- Điều khiển từ xa
- Hẹn giờ, lon lọc không khí
- Màn hình hiển thị
- Dung tích bình chứa nước 2.5 lít
Quạt phun sương alpha af-1604
Quạt hơi nước alpha af-006a
Quạt hơi nước alpha af-008
Quạt mini phun sương w15
Quạt phun sương yoobao f09
Quạt phun sương legend la-007
Quạt mini cầm tay phun sương wd-208
Quạt phun sương công nghiệp Lifan Đ-26LF
Quạt phun sương saiko mf-994h/995h/998h
Quạt hơi nước phun sương cầm tay Cooling You
Máy phun sương mini iBeauty WBJ-118
Máy phun sương tạo độ ẩm hình gấu
Quạt đứng toshiba f-lsa20vn màu xám trắng - hàng chính hãng
Quạt sạc tích điện jysuper cổng sạc usb - jy-2219
Quạt mini để bàn sạc tích điện gấp gọn usb fan a9, siêu tiện dụng cho mùa hè 2021
Quạt tích điện 360 độ kẹp xe đẩy
Quạt cây đứng công nghiệp vinawind qđ500- sải cánh 500mm- thân mạ -150w- quạt khỏe chắc chắn -b
✅quạt đứng toshiba f-lsa20vn -
Quạt tích điện gấp tròn siêu gọn - nhiều chế độ quạt cực mát
Quạt năng lượng mặt trời solafan-40w ,quạt năng lượng mặt trời 12v-40w Quạt năng lượng mặt trời.
Quạt tích điện 3 trong 1 km f0286-deel quạt tích điện có đèn cao cấp bảo hành toàn quốc
Quạt đứng toshiba f- lsa10vn - đen
Bộ yếm suông túi nắp + áo thun tay dài cổ cao sọc ngang 170522
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Bấm kim Mini, Bộ kim bấm nhỏ cầm tay, Thích hợp cho trường học và văn phòng
KhẩuTrang3Dmask
Đồ ngủ hình bò sữa dễ thương
Dầu xả bưởi cocoon cung cấp dưỡng chất & độ ẩm 310ml pomelo hair conditioner
Chân váy phối in lưng
Kẹp tóc dây ngọc Hàn quốc sang chảnh
Cốc điều hòa cho hoa lan – Phụ kiện thông minh – tiết kiệm thời gian chăm sóc
Hoa tai đính đá dáng vuông Hàn Quốc
Áo nỉ noel thêu hình lớn 🦋 áo thun sweater christmas họa tiết dáng rộng 4 màu 🦋 giá tốt
Phi tiêu đầu nam châm an toàn cho mọi lứa tuổi
Sục
Vay
Áo
Áo
Váy xuất
🎀🧧 nơ size nhỏ trang trí quả dưa tết 2025 - mâm cũ quả
Charm treo hoa bạc s925 thuần khiết hàng chính hãng
![[Hàng chính hãng] Quạt Đứng Toshiba F- LSA10(W)VN (60W) - Đen](https://vn-live-01.slatic.net/p/5fed6a5a155da9f0719b423c8bf23c75.jpg)