Máy Mài Dongcheng DSM04-100B [Chính Hãng]
620.000 ₫
1.7k lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 570.000 ₫ - 599.000 ₫
platform
Đến nơi bán
Máy mài khuôn góc dongcheng dsj02-25 chính hãng
Đến nơi bán
Máy mài góc dca asm05-100b 850w giá rẻ
5.0
4 đánh giá
platform
Máy mài dongcheng dsm03-100a
5.0
5 đánh giá
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
✅ Máy Mài Dongcheng DSM04-100B
- Công suất: 710W - 220V/50Hz
- Đường kính đĩa: 100mm
- Tốc độ vòng quay: 13000r/min
Hàng chính hãng
Bảo hành 6 tháng
-------------------
✅ FB: Điện Máy Cơ Khí Quang Tâm
https://www.facebook.com/dienmaycokhiquangtam/
✅ Địa chỉ: 297 Kim Ngưu - Hai Bà Trưng - Hà Nội
✅ SĐT: 0988403828 - 0243.8215655
Gợi ý dành cho bạn
Lazada Giao diện mỏng đĩa miếng đệm bảo vệ 6 inch 17 lỗ 150mm màu đen để mài Máy mài bóng-gai dính
Giao diện mỏng đĩa miếng đệm bảo vệ 6 inch 17 lỗ 150mm màu đen để mài Máy mài bóng-gai dính
Lazada 114x234mm MÁY CHÀ NHÁM TĂNG DCA 1200W - HÀNG CHÍNH HÃNG - AST610
114x234mm máy chà nhám tăng dca 1200w - hàng chính hãng - ast610
Lazada MÁY MÀI ĐIỆN DEKTON DK-AG950S 950W 100MM (ÓP BỤNG CÓ CHỈNH TỐC)
Máy mài điện dekton dk-ag950s 950w 100mm
Lazada Nhám xốp Phớt đánh bóng 50mm 2inch Dia cho Dremel 3000 4000 tập tin đính kèm máy nghiền Cỡ Nhỏ đánh bóng xe gai dính Dụng cụ xoay
Nhám xốp Phớt đánh bóng 50mm 2inch Dia cho Dremel 3000 4000 tập tin đính kèm máy nghiền Cỡ Nhỏ đánh bóng xe gai dính Dụng cụ xoay
Lazada Hometool nhôm Oxit sandpapers 30 cái của tấm chà nhám cho sự hài lòng tối đa
Hometool nhôm Oxit sandpapers 30 cái của tấm chà nhám cho sự hài lòng tối đa
10 cái 10x300 mét băng chà nhám 60 #120 #240 #400 # cho máy mài đai máy đánh bóng-400 đơn đặt hàng
60 cái trống chà nhám 80 Grit Băng nhám giấy nhám với 2 cái Trục cao su 1/2 "cho dụng cụ xoay
Lazada Cmcp 100 Grit Bộ trống chà nhám 11 cái với chà nhám trục gá Băng nhám 12.7mm cho dụng cụ Dremel phụ kiện quay
Cmcp 100 Grit Bộ trống chà nhám 11 cái với chà nhám trục gá Băng nhám 12.7mm cho dụng cụ Dremel phụ kiện quay
Lazada Chất lượng cao cấp 75 mét đĩa chà nhám với 20 cái sandpapers để đánh bóng
Chất lượng cao cấp 75 mét đĩa chà nhám với 20 cái sandpapers để đánh bóng
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34