Máy khoan pin DCA ADJZ09-10 2 pin (Mã SP: adjz09-10)
Theo dõi giảm giá
Giá từ Sendo Sendo
1.369.000 ₫
1.6k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 1.225.000 ₫ - 1.399.000 ₫
platform
Body máy khoan búa pin 18v dca adjz13z
platform
Máy khoan pin tuosen 21v, 2 pin 10 cell
5.0
2 đánh giá
Máy khoan bê tông dùng pin hitachi 118vf-2 pin khủng 10 cell
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
CHI TIẾT SẢN PHẨM
Máy khoan pin ADJZ09-10 DCA chính hãng, 2pin
- Mã sản phẩm: ADJZ09-10
- Nhà sản xuất: DCA
- Xuất xứ: Đài Loan
- Dung lượng pin 12V / 1.5Ah
- Loại pin: Liion
- Máy gồm 2 pin
- Đường kính mũi: 7mm
- Tốc độ không tải: 0-700 vòng/phút
- Khả năng khoan văn gỗ: 20mm
- Khoan thép: 10mm
- Máy thiết kế nhỏ gọn,rất thuận tiện sử dụng trong không gian chật hẹp
- Trọng lượng: 1kg
- Bảo hành: 6 tháng
Lưu ý:
Khách hàng được kiểm hàng trước khi thanh toán. cam kết sản phẩm như hình
mọi thắc mắc xin liên hệ hotline chúng tôi sẽ trả lời nhanh nhất ạ
Add : Tiên Du - Bắc Ninh
Hotline ☎️ : 0985.088.935
Chế độ bảo hành :
_ Tất cả sản phẩm sẽ được đổi mới miến phí với lỗi của nhà sản xuất
              + Shop hỗ trợ bảo hành nhanh nhất trong thời gian còn bảo hành của sản phẩm.
              + Hàng bảo hành shop miễn phí hoặc hỗ trợ cước phí vận chuyển
Hỗ trợ đặt hàng 24/7 : 0985.088.935
Chú ý: Chúng tôi cam kết giao hàng giống bài đăng
- Tất cả đều đủ bộ, hình thật, chất lượng thật
- Miễn phí đổi trả 48h kể từ khi Quý khách nhận hàng
- Bảo hành 06 tháng đối với bộ sản phẩm này.
Quý khách đã đặt mua sản phẩm để ý nhận hàng giúp Shop, vì hàng bị chuyển hoàn
Shop mất rất nhiều phí vận chuyển chiều đi lẫn chiều về và bị phạt thêm bằng tiền mặt nữa ạ.
Vì vậy rất mong Quý khách hàng cùng shop làm cho việc mua và bán VĂN MINH HƠN và ai cũng hài lòng.
Cảm ơn Quý khách đã đồng hành cùng shop ! Hotline: 0985.088.935 (GIAO HÀNG TOÀN QUỐC )
⚠️QUÝ KHÁCH MUA HÀNG LƯU Ý:
_Đánh giá sản phẩm:
_Quý khách hàng đánh giá sản phẩm để được tích điểm sen cho lần mua sau.
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34