[HCM]MÁY CƯA ĐĨA TRÒN AMY02-185
5.0
1 đánh giá
677 lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 1.200.000 ₫ - 1.396.000 ₫
platform
Máy cưa đĩa tròn cs18528
5.0
1 đánh giá
Đến nơi bán
Máy cưa đĩa dongcheng dmy02-185
Đến nơi bán
Máy cưa gỗ dca 1100w - 185m amy02-185
platform
Máy cưa đĩa tròn ingco cs18528
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY CƯA ĐĨA TRÒN AMY02-185
- CÔNG SUẤT 1100W
- ĐƯỜNG KÍNH LƯỠI CẮT 185MM
- KHẢ NĂNG CƯA SÂU 64MM
- NGHIÊNG GÓC 45 ĐỘ
- ĐIỆN ÁP SỬ DỤNG 220V - 50HZ
- TỐC ĐỘ 5600 VÒNG/PHÚT
TRỌNG LƯỢNG 3.6KG
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34