MÀN HÌNH LG 27MR400-B (27 INCH/FHD/IPS/100HZ/5MS)
5.0
2 đánh giá
614 lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 2.710.000 ₫ - 3.080.000 ₫
platform
Màn hình hkc mb27v9-u 27 inch fhd ips 100hz 5ms mới bh 24t
Đến nơi bán
Màn hình lg 22mr410-b
5.0
3 đánh giá
Đến nơi bán
platform
Màn hình hkc mb27v9-u 27 inch fhd ips 100hz 5ms
1 đánh giá
Màn hình aoc 27b1h2
Màn hình acer k273 e
1 đánh giá
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
𝐇𝐀𝐂𝐎𝐌 - 𝐎𝐟𝐟𝐢𝐜𝐢𝐚𝐥 𝐒𝐭𝐨𝐫𝐞
𝐂𝐨̂𝐧𝐠 𝐭𝐲 𝐂𝐨̂̉ 𝐩𝐡𝐚̂̀𝐧 đ𝐚̂̀𝐮 𝐭𝐮̛ 𝐜𝐨̂𝐧𝐠 𝐧𝐠𝐡𝐞̣̂ 𝐇𝐀𝐂𝐎𝐌
----------***----------
🔷𝐓𝐡𝐨̂𝐧𝐠 𝐬𝐨̂́ 𝐤𝐲̃ 𝐭𝐡𝐮𝐚̣̂𝐭:
  • Kích thước: 27 inch
  • Độ phân giải: FHD 1920 x 1080
  • Tấm nền: IPS
  • Tần số quét: 100Hz
  • Thời gian phản hồi: 5ms
  • Tỉ lệ tương phản: 1300:1
  • Độ sáng: 250 nits
  • VESA: 100x100mm
  • Cổng kết nối: HDMI, VGA, Audio 3.5mm
🔷𝐂𝐡𝐢́𝐧𝐡 𝐬𝐚́𝐜𝐡 𝐛𝐚̉𝐨 𝐡𝐚̀𝐧𝐡:
✔️ Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển thương hiệu.
✔️Cam kết sản phẩm chính hãng 100%.
✔️ Bảo hành theo chính sách của nhà sản xuất, trả bảo hành tận nơi sử dụng
✔️ Ưu đãi riêng cho học sinh, sinh viên.
--------------------************--------------------
Gợi ý dành cho bạn
(5)
Lazada LZD SX25S004  Màn Hình Công Nghiệp Hitachi   Mặc Cả
Lzd sx25s004 màn hình công nghiệp hitachi mặc cả
Lazada Màn hình máy tính LG UHD 4K 31.5'' VA UHD 4K HDR Loa 5W| 32UR500-B| Hàng chính hãng
Màn hình máy tính lg uhd 4k 31.5'' va uhd 4k hdr loa 5w| 32ur500-b| hàng chính hãng
Lazada Raspberry Pi Zero W Wireless Pi 0 with WIFI and Bluetooth 4.1 1GHz CPU 512MB RAM,1GHz ARM11 single-core
Lazada MÀN HÌNH LCD 24' GLOWAY GW24 (GL24) Chính hãng (LED - VGA, HDMI, 1920x1080, 75Hz, Kèm cáp HDMI, Treo tường, BH 24T)
Màn hình lcd 24' gloway gw24 chính hãng
Lazada Màn hình cảm ứng TYSSO TS-17TB
Màn hình cảm ứng tysso ts-17tb
Lazada Màn hình 14.0" Sony VPC CW B140BGE LB2 1366px HD tương thích CA
Màn hình 14.0" sony vpc cw b140bge lb2 1366px hd tương thích ca
Lazada Màn hình máy tính LG QHD 27'' IPS sRGB over 99% HDR |27QN600-B| Hàng chính hãng
Màn hình máy tính lg qhd 27'' ips srgb over 99% hdr |27qn600-b| hàng chính hãng
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34