Kìm răng cao cấp INGCO HHCP28200 (Mã SP: HHCP28200)
Theo dõi giảm giá
Giá từ Sendo Sendo
122.000 ₫
5.0
4 đánh giá
246 lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 120.000 ₫ - 136.000 ₫
platform
Đến nơi bán
Kìm răng cao cấp 8 inch thép cr-v ingco hhcp28200
129.000 ₫
Đến nơi bán
platform
Ingco hhcp28200 kềm răng cao cấp 8
5.0
7 đánh giá
7inch kìm răng cao cấp ingco hhcp28180
4 đánh giá
8inch kìm răng cao cấp ingco hhcp28200
3 đánh giá
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
CHI TIẾT SẢN PHẨM
8" Kìm răng (điện) cao cấp INGCO HHCP28200
Kìm răng cao cấp 200mm INGCO HHCP28200 là dụng cụ được thiết kế có khả năng kẹp chặt và cắt những thứ cứng cáp như đồng, thép, nhôm.. là dụng cụ được sử dụng nhiều trong nhiều ngành nghề như xây dựng, sửa chữa, bảo trì... là dụng cụ mà mỗi người thợ không thể thiếu, với thiết kế nhỏ gọn, nhẹ, giúp cho bạn mang đi sử dụng một cách dễ dàng và tiện ích, có thể làm việc ở những không gian chật hẹp mà không cần phải tốn quá nhiều công sức và thời gian. Được làm bằng hợp kim cao cấp và chắc chắn có khả năng chịu nhiệt, có khả năng chống chịu tốt, chịu được các lực tác động mạnh mà không bị biến dạng, có phần tay cầm được làm bằng cao su giúp không bị tuột mỗi khi sử dụng giúp làm việc dễ dàng hơn, có thể sử dụng trong các môi trường khắc nhiệt một cách dễ dàng và hoàn hảo nhất,
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: HHCP28200
- Thương hiệu: INGCO
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Size: 8 inch/200mm
- Chất liệu bằng thép CR-V
- Đen bóng
- Tay cầm hai màu
- Tiết kiệm 30% sức mạnh so với Kìm cắt thường - 36/T
- Bảo hành: 12 tháng
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34