Kềm rút rivet (24/T) Total THT32105
Theo dõi giảm giá
Giá từ Lazada Lazada
126.000 ₫
1.7k lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 121.365 ₫ - 139.990 ₫
platform
Đến nơi bán
Kềm rút rivet total tht32101
platform
Kềm rút rivet ingco hr101
Kềm rút rivet ingco hr101
Xem thêm 5 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
- Kích cỡ: nhỏ, nhẹ, tiện dụng, bền lâu với 4 đầu mũi: 2.4, 3.2, 4.0, 4.8mm - Chiều dài: 10.5" - Kềm được tinh luyện từ thép hợp kim cứng chắc, mũi kìm rắn chắc, khỏe, có sự đàn hồi, độ xoáy mạnh. - Thay đổi mũi kềm một cách dễ dàng, nhanh chóng. - Tay cầm màu vàng, êm, nắm chặt, có móc khóa an toàn -Phần tay cầm của kềm rút rivet Total có dạng gọng cắt hoặc lò xo gấp. Total Tools luôn chú trọng đến an toàn nên mọi tay cầm của các loại kềm đều được bọc nhựa để mang đến cảm giác êm ái, thoải mái khi sử dụng. -Thiết kế của kềm có tay cầm vừa, nằm trọn trong bàn tay và có độ ma sát cao giúp khi sử dụng không bị trơn trượt, đảm bảo an toàn cho người sử dụng.
Gợi ý dành cho bạn
Lazada [HCM]Kìm cắt cạnh có lỗ tuốt dây ko có lò xo Tsunoda CN-130 Nhật Bản
Kìm cắt cạnh có lỗ tuốt dây ko có lò xo Tsunoda CN-130 Nhật Bản
Lazada Kìm Điện Đa Năng Cao Cấp 5 Trong 1 FO-2016A 8 Inch/220mm (Kẹp-Cắt-Uốn-Bấm-Tuốt Dây)
Kìm điện đa năng cao cấp 5 trong 1 fo-2016a 8 inch/220mm
(5)
Lazada Kềm phe Kapusi 7inch cong ra
Kềm phe Kapusi 7inch cong ra
Lazada KỀM TUỐT DÂY ĐIỆN TỰ ĐỘNG KAPUSI 0.6-2.6mm - K-9119 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Kềm tuốt dây điện tự động kapusi 0.6-2.6mm - k-9119 - hàng chính hãng
(1)
Lazada [yusx] 600 Cái/Dụng Cụ Kìm Vòng Kẹp M Kìm Cài Đặt Lồng Gà Dây Lưới Lồng Gà Kẹp Siết Chặt
600 cái/dụng cụ kìm vòng kẹp m kìm cài đặt lồng gà dây lưới lồng gà kẹp siết chặt
Lazada Bộ combo 7 kềm total TOS23055
Bộ combo 7 kềm total tos23055
Lazada Kìm hàn Cmart B0009-500A
Kìm hàn cmart b0009-500a
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34