MÔ TẢ SẢN PHẨMAtmel® AT24C512C cung cấpbit Bộ nhớ chỉ đọc có thể xóa và lập trình nối tiếp (EEPROM) được tổ chức thànhtừ, mỗi từ 8 bit. Tính năng xếp tầng của thiết bị cho phép tối đa tám thiết bị chia sẻ một bus 2 dây chung. Thiết bị được tối ưu hóa để sử dụng trong nhiều ứng dụng công nghiệp và thương mại, nơi hoạt động công suất thấp và điện áp thấp là chủ yếu. Các thiết bị này có sẵn trong các gói JEDEC SOIC 8 đạo trình tiết kiệm không gian, 8 đạo trình EIAJ SOIC, 8 đạo trình TSSOP, 8-pad UDFN, 8-ball WLCSP và 8-ball VFBGA. Ngoài ra, có sẵn trong các phiên bản 1,7V đến 3,6V và 2,5V đến 5,5V.- Manufacturer: Microchip
-Product Category: EEPROM
-RoHS: Details
-Mounting Style: SMD/SMT
-Package / Case: SOIC-Wide-8
-Memory Size: 512 kbit
-Organization: 64 k x 8
-Interface Type: 2-Wire, I2C
-Data Retention: 40 Year
-Maximum Clock Frequency: 400 kHz
-Supply Current - Max: 3 mA
-Series: AT24C512C
-Packaging: Cut Tape
-Packaging: Reel
- Operating Temperature . . . . . . . . . . .-55°C to +125°C
- Storage Temperature . . . . . . . . . . . . .-65°C to +150°C
-Brand: Microchip Technology / Atmel
-Operating Supply Voltage: - V
-Product Type: EEPROM
-Unit Weight: g
Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ SDT/Zalo:hoặc nhắn tin cho shop trong mục "chat".
Cảm ơn Quí khách đã tin tưởng và ủng hộ Shop!
Modul khuếch đại âm thanh dùng ic pam8610
Tay phát rf315 2 kênh
Công tắc panasonic 2 chiều wev5002sw
Bộ 2 công tắc panasonic wmt503-vn
Ổ điện 3 tầng có 2 cổng usb
Ổ cắm điện 2 tầng 3 cổng usb
Ổ cắm kéo dài phổ thông lioa 3ts3-2
Ổ cắm kéo dài đa năng lioa 6ofssa2.5-2
Ổ cắm điện ba 2 chấu 16a vanlock s18u3
Dây cáp điện nối dài lioa c5-2-10a
Dây cáp điện nối dài lioa c15-2-10a
Cầu dao tự động 2 cực 4,5ka lioa mcb2040
2 chiếc igbt 60n60fd1 60n60fd 60n60 60a 600v tháo máy
40khz 50w; 40khz 60w; siêu âm đầu dò siêu âm đầu dò áp điện
805wp-1cc-f-sf j05 30a 12vdc
Vỏ màu đỏ cam điều khiển sạc năng lượng mặt trời 12V 24V để thiết lập quang điện
Jwodetu 3p 25a mnmv 400v ~ 50hz/60hz mnmv mcb quá áp và dưới bảo vệ điện áp cầu dao nhỏ
1pcs d1710 to-3pf 2sd1710 to-3p 2sd1710c-ctv-yb
10pcs sn74hc541n dip20 sn74hc541 74hc541n dip-20 74hc541 and ic
240x320 2.8" spi tft lcd touch panel port with pcb ili9341 5v/3.3v dropship
Mayitr hộp nhôm tách vỏ hộp dự án điện tử tự làm hộp đựng dụng cụ bằng nhôm màu đen với 8 ốc vít 12040mm
Bộ yếm suông túi nắp + áo thun tay dài cổ cao sọc ngang 170522
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Bấm kim Mini, Bộ kim bấm nhỏ cầm tay, Thích hợp cho trường học và văn phòng
KhẩuTrang3Dmask
Đồ ngủ hình bò sữa dễ thương
Dầu xả bưởi cocoon cung cấp dưỡng chất & độ ẩm 310ml pomelo hair conditioner
Chân váy phối in lưng
Kẹp tóc dây ngọc Hàn quốc sang chảnh
Cốc điều hòa cho hoa lan – Phụ kiện thông minh – tiết kiệm thời gian chăm sóc
Hoa tai đính đá dáng vuông Hàn Quốc
Áo nỉ noel thêu hình lớn 🦋 áo thun sweater christmas họa tiết dáng rộng 4 màu 🦋 giá tốt
Phi tiêu đầu nam châm an toàn cho mọi lứa tuổi
Sục
Vay
Áo
Áo
Váy xuất
🎀🧧 nơ size nhỏ trang trí quả dưa tết 2025 - mâm cũ quả
Charm treo hoa bạc s925 thuần khiết hàng chính hãng
![【Eelhoe】 Vỏ màu đỏ cam điều khiển sạc năng lượng mặt trời 12V 24V để thiết lập quang điện [phát hành sản phẩm mới] [hàng tồn kho Lớn]](https://sg-test-11.slatic.net/p/29b233bcf619cb12293e0bfdec965e91.jpg)