[HCM]DEWALT Máy mài góc DWE8100T-B1
Theo dõi giảm giá
Giá từ Lazada Lazada
1.065.000 ₫
1.4k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 1.028.000 ₫ - 1.198.000 ₫
platform
Máy mài góc dewalt dwe8100s / dwe8100t
5.0
1 đánh giá
1.065.000 ₫
Đến nơi bán
Máy mài góc 710W Dewalt - công tắc đuôi / công tắc trượt
Đến nơi bán
platform
Máy mài góc dewalt dwe8100t - nghề mộc
5.0
1 đánh giá
Máy mài góc dewalt dwe8100s công tắc trượt
Máy mài góc dewalt dw810
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
DEWALT Máy mài góc DWE8100T-B1
- Công suất 720W
- Đường kính đĩa tối đa 100mm.
- Tốc độ không tải 12.000 v/p
- Trọng lượng 1.55kg, công tắc đuôi.
- Đường kính trục: M10
- Nút khóa trục: có
- Sử dụng mô-tơ có công suất rất lớn lên đến 720W, đemlại khả năng mài tuyệt vời, giúp hoàn thiện công việc một cách nhanh chóng vàan toàn nhất.
- Chổi than mòn sẽ tự ngắt bảo vệ Rotor, độ bền cao.
DEWALT Máy mài góc DWE8100T-B1
Công suất 720W
Đường kính đĩa tối đa 100mm.
Tốc độ không tải 12.000 v/p
Đường kính trục: M10
Nút khóa trục: có
Gợi ý dành cho bạn
Lazada Máy mài MAILTank SH05B máy mài góc đa năng 850W động cơ lõi đồng 100% máy mài góc cầm tay máy mài mini mài\đánh bóng
Máy mài MAILTank SH05B máy mài góc đa năng 850W động cơ lõi đồng 100% máy mài góc cầm tay máy mài mini mài\đánh bóng
(3)
Si fang đĩa đánh bóng chà nhám giao diện mềm 8 lỗ 5 inch miếng đệm bảo vệ cho đồ gỗ nhựa đồ nội thất máy đánh bóng gốm
Lazada Thân Máy mài Pin Dewalt Không chổi than dùng cho pin 88V 99V 118V 168V 199V
Thân máy mài pin dewalt không chổi than dùng cho pin 88v 99v 118v 168v 199v
Lazada Rô To Máy Mài 03 - 100 Dca Chính Hãng - Roto Mài Boch Dca
Rô to máy mài 03 - 100 dca chính hãng - roto mài boch dca
(7)
Lazada Máy mài góc 100mm Bosch GWS 060
Máy mài góc 100mm bosch gws 060
Lazada Nhám xốp Phớt đánh bóng 50mm 2inch Dia cho Dremel 3000 4000 tập tin đính kèm máy nghiền Cỡ Nhỏ đánh bóng xe gai dính Dụng cụ xoay
Nhám xốp Phớt đánh bóng 50mm 2inch Dia cho Dremel 3000 4000 tập tin đính kèm máy nghiền Cỡ Nhỏ đánh bóng xe gai dính Dụng cụ xoay
Lazada MÁY MÀI GÓC HMG1004
Máy mài góc hmg1004
Lazada MÁY CHÀ NHÁM RYOBI R18BS-0
Máy chà nhám ryobi r18bs-0
(2)
60 cái trống chà nhám 80 Grit Băng nhám giấy nhám với 2 cái Trục cao su 1/2 "cho dụng cụ xoay
Lazada Chất lượng cao cấp 75 mét đĩa chà nhám với 20 cái sandpapers để đánh bóng
Chất lượng cao cấp 75 mét đĩa chà nhám với 20 cái sandpapers để đánh bóng
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34