[HCM]Bảo vệ pha 600PSR-280/520| Selec
5.0
1 đánh giá
1.4k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 355.000 ₫ - 399.000 ₫
platform
Relay selec bảo vệ động cơ 600psr
359.000 ₫
Đến nơi bán
Xem thêm 6 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Rơ le bảo vệ ngược pha và mất pha
- Được thiết kế nhỏ gọn gắn trên thanh ray- Dùng cho mạng 3 pha 3 dây, dải điện áp 280 ~ 528VAC- Khi điện áp nhỏ hơn 280V AC ngõ ra sẽ tác động- Tự động reset khi tình trạng lỗi đã hết- Thời gian tác động ngõ ra lớn nhất: 100ms- Ngõ ra: 1 cặp tiếp điểm (NO/5A, NC/3A @ 250V AC)
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34