[Trả góp 0%]Android Tivi Sharp 32 inch 2T-C32BG1X
5.0
3 đánh giá
1k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 12 nơi bán khác, giá từ 6.690.000 ₫ - 7.150.000 ₫
platform
Sharp android tivi 42 inch 2t-c42bg1x
6.690.000 ₫
Đến nơi bán
platform
Tủ lạnh sharp inverter 271 lít sj-x281esl
3 đánh giá
Đến nơi bán
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Thiết kế vững chắc, bắt mắt
Android Tivi Sharp Full HD 32 inch 2T-C32BG1X với thiết kế to kết hợp cùng chân đế bằng kim loại giúp cho tivi vững chãi hơn trên mặt bàn. Kích thước màn hình tivi Sharp phù hợp cho những gian phòng khách, tạo điểm nhấn cho gian phòng thêm sang trọng.