750W Máy bơm nước Total TWP37506 (Mã SP: TWP37506)
Theo dõi giảm giá
Giá từ Sendo Sendo
1.406.000 ₫
5.0
1 đánh giá
1.1k lượt bán
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 1.407.000 ₫ - 1.593.000 ₫
platform
750w máy bơm nước total twp17506
4.7
18 đánh giá
1.407.000 ₫
Đến nơi bán
Máy bơm nước total 750w twp17506
Đến nơi bán
Máy bơm chìm nước thải total twp87506, cs 750w
platform
Máy bơm chìm chất thải total twp87501 220v 750w
4.7
13 đánh giá
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
CHI TIẾT SẢN PHẨM
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
 750W Máy bơm nước Total TWP37506
Máy bơm nước Total TWP37506 với lớp vỏ bên ngoài màu xanh ngọc, được làm từ chất liệu hợp kim cao cấp nên sẽ hạn chế tối thiểu tình trạng mài mòn, gỉ sét theo thời gian, có công suất 750W (1 ngựa), mô tơ của máy là 100% dây đồng >>> tăng tuổi thọ của máy bơm lên cao. Máy bơm nước Total có tính ứng dụng cao trong cuộc sống từ gia đình, văn phòng làm việc, xưởng, công trường... đều cần đến để bơm nước sinh họat hàng ngày. Máy bơm nước Total giá rẻ là sản phẩm chất lượng với kiểu dáng nhỏ gọn hơn so với các loại máy bơm nước chạy xăng hoặc dầu. Vì thế, bạn có thể di chuyển dễ dàng tới những nơi cần sử dụng.
- Mã sản phẩm: TWP37506
- Thương hiệu: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện thế: 220-240V~50Hz
- Công suất: 750W (1HP)
- Chiều cao bơm tối đa: 45m;
- Độ hút sâu tối đa: 9m
- Lưu lượng tối đa: 60L/p
- Đường kính ống: 1"x1"
- Mô tơ dây đồng, chiều dài dây cáp: 0.15m
- Đóng gói trong hộp màu
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34