4" (100mm) Máy mài góc 820W DCA ASM13-100
Theo dõi giảm giá
Giá từ Lazada Lazada
690.000 ₫
1.1k lượt bán
Tìm kiếm tương tự
So sánh giá
Tìm thấy 13 nơi bán khác, giá từ 645.000 ₫ - 710.000 ₫
platform
100mm 850w máy mài góc dca asm05-100b
5.0
2 đánh giá
645.000 ₫
Đến nơi bán
Máy mài góc - máy mài góc dca asm06-100mm - máy mài dca
Đến nơi bán
Máy mài góc 800w dca asm06-100
platform
Máy mài góc tay dài nanbo 820w 100mm
Máy mài góc tay dài nanbo 820w có điều tốc 100mm
4" máy mài góc 710w dca asm03-100a
Xem thêm 7 nơi bán khác
Mô tả sản phẩm
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: ASM13-100
- Thương hiệu: DCA Power Tools
- Xuất xứ: Trung Quốc- Công suất 820W
- Đường kính đĩa mài: 100mm
- Đường kính lỗ cốt: 16mm
- Tốc độ mài: 13000v/p
- Công tắc bậc về phía sau dễ vận hành, thiết kế chổi than tự động
- Trọng lượng: 2kg
- Bảo hành: 6 tháng
Gợi ý dành cho bạn
Lazada Máy mài MAILTank SH05B máy mài góc đa năng 850W động cơ lõi đồng 100% máy mài góc cầm tay máy mài mini mài\đánh bóng
Máy mài MAILTank SH05B máy mài góc đa năng 850W động cơ lõi đồng 100% máy mài góc cầm tay máy mài mini mài\đánh bóng
(3)
Si fang đĩa đánh bóng chà nhám giao diện mềm 8 lỗ 5 inch miếng đệm bảo vệ cho đồ gỗ nhựa đồ nội thất máy đánh bóng gốm
Lazada Thân Máy mài Pin Dewalt Không chổi than dùng cho pin 88V 99V 118V 168V 199V
Thân máy mài pin dewalt không chổi than dùng cho pin 88v 99v 118v 168v 199v
Lazada Rô To Máy Mài 03 - 100 Dca Chính Hãng - Roto Mài Boch Dca
Rô to máy mài 03 - 100 dca chính hãng - roto mài boch dca
(7)
Lazada Máy mài góc 100mm Bosch GWS 060
Máy mài góc 100mm bosch gws 060
Lazada Nhám xốp Phớt đánh bóng 50mm 2inch Dia cho Dremel 3000 4000 tập tin đính kèm máy nghiền Cỡ Nhỏ đánh bóng xe gai dính Dụng cụ xoay
Nhám xốp Phớt đánh bóng 50mm 2inch Dia cho Dremel 3000 4000 tập tin đính kèm máy nghiền Cỡ Nhỏ đánh bóng xe gai dính Dụng cụ xoay
Lazada MÁY MÀI GÓC HMG1004
Máy mài góc hmg1004
Lazada MÁY CHÀ NHÁM RYOBI R18BS-0
Máy chà nhám ryobi r18bs-0
(2)
60 cái trống chà nhám 80 Grit Băng nhám giấy nhám với 2 cái Trục cao su 1/2 "cho dụng cụ xoay
Lazada Chất lượng cao cấp 75 mét đĩa chà nhám với 20 cái sandpapers để đánh bóng
Chất lượng cao cấp 75 mét đĩa chà nhám với 20 cái sandpapers để đánh bóng
Shopee Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34
Vòng tay phong thủy Aquamarine Hải Lam Ngọc size 5mm mang lại bình yên, hợp mệnh Mộc, Thủy Cara Gem CR34